JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI

(RITA)

TAARIFA KWA UMMA

KUANZA KWA ZOEZI LA UHAKIKI WA
BODI ZA WADHAMINI

Ofisi ya Kabidhi Wasii Mkuu/ Msimamizi Mkuu wa Wadhamini inafanya
zoezila uhakiki wa Bodi za Wadhamini ilizosajili. Uhakiki utafanyika katika
wilaya zote ambapo maafisa wa RITA watatembelea na kufanya ukaguzi
huo utakaohusisha kutembelea Ofisi za Bodi hizi na kujiridhisha iwapo
zinafanya shughuli zake kwa mujibu wa katiba zake. Bodi za wadhamini
zinataarifiwa kuhakikisha nyaraka zote za taasisi zao zinapatikana wakati
wa zoezi hili.

Viongozi wa taasisi zote zilizofutwa na orodha yake kuwekwa katika
tovuti ya Wakala (www.rita.go.tz) wanapaswa kukabidhi vitu vifuatavyo
katika Ofisi za Katibu Tawala wa Wilaya ambapo Bodi hizo zipo ndani ya
siku 14 kuanzia tarehe ya tangazo hili. ;-

a) Cheti halisi cha usajili wa taasisi mlichopewa baada ya kusajiliwa
(Original Certificate).

b) Orodha ya mali zote zilizokuwa zinamilikiwa na Taasisi husika.
(Hizi ni mali zinazohamishika na zisizohamishika)

EMMY K. HUDSON
KAIMU AFISA MTENDAJI MKUU/KABIDHI WASII MKUU.




